अंगणवाडी पर्यवेक्षिका भरती कागदपत्रे

Anganwadi Supervisor Recruitment. नमस्कार मित्रांनो  आपल्या सगळ्यांचे स्वागत आहे. मित्रांनो आज आपण भरती या परीक्षेसाठी तुम्हाला कोण कोणते डॉक्युमेंट्स हवे आहेत, या विषयावर खास मी या ठिकाणी आपण अंगणवाडी परीक्षेसाठी एक ग्रुप तयार केलेला आहे.

व्हाट्सअप ग्रुप मध्ये जॉईन होण्यासाठी येथे क्लिक करा

Anganwadi Supervisor Recruitment. या ग्रुपची लिंक तुम्हाला व्हाट्सअप चा ग्रुप तयार केलेला आहे  तुम्हाला जर ग्रुप जॉईन व्हायचं असेल अपडेट वगैरे लागत असतील तर तुम्ही या ग्रुपला काय जॉईन होऊ शकतात मी या तुम्हाला अंगणवाडीचे तसेच इतर  सर्व परीक्षांचे लेटेस्ट अपडेट राहणार आहे. तुम्हाला तिथे सुद्धा जॉईन करायचा आहे ,तर मित्रांनो सुरुवात जर तुम्हाला काय काय पाहिजेत तर तुमचं पाहिलं या ठिकाणी तुम्हाला, पाहिजे तुमचा ईमेल आयडी काय पाहिजे तुमचा ईमेल आयडी हा स्वतःचा असला पाहिजे आणि हा ईमेल आयडी तुम्ही तयार केला असेल तर तो तुमचे एखाद्याचे मेन तुमच मुलगी आहे.

 अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

Anganwadi Supervisor Recruitment  कारण की बरेचसे लोक या ठिकाणी चार चार पाच वर्षे परीक्षा होत नाहीत त्यामुळे तुम्ही ते, विसरून जातात म्हणून तुमचा ईमेल आयडी आणि तुमचा पासवर्ड जपून ठेवायचा आहे .

 येथे क्लिक करून अर्ज करा

Anganwadi Supervisor Recruitment. दुसरी गोष्ट या ठिकाणी तुमचा. मोबाईल नंबर तुमचा मोबाईल नंबर या ठिकाणी. तुम्हाला जपून ठेवायचा आहे कारण की तुमचे पासवर्ड किंवा तुमच्या एप्लीकेशन फॉर्म तुमचा या ठिकाणी एक्झाम कधी आहे तुम्हाला माहित आहे परीक्षा परत सांगण्यास विषय आणखी वाचा

Leave a Comment