Animal husbandry जनावरांच्या गोठ्यासाठी राज्य सरकारचे 77 हजार अनुदान असा करा अर्ज

Animal husbandry. ग्रामीण भागातील शेतकरी देखील याची कल्पना करत नाही पण गाईच्या गोठ्यासाठी 77 हजार रुपये राज्य सरकार अनुदान देत आहे. शरद पवार ग्राम समृद्धी योजना 3 फेब्रुवारीपासून या लाभला होणार आहे.

 

अशी अपडेट पाहण्यासाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुपला जॉईन

Animal husbandry. तर शेतीची शेती अवाजारे होत आहे आणि पीक पेरणी काढणीसाठी चालत आहे आणि सरकारच्या बाजूने जात आहे एवढंच तर जनावरांचा गोतावळा देखील अनुदान देत आहे, गावठाण याची कल्पना नाही पण गाई म्हशीच्या गोट्या 77 हजार. राज्य सरकार देत आहे शरद पवार ग्रामपंचायतीने पुढे 3 फेब्रुवारीपासून चला किंवा मग जाणून घ्या यासाठी चांगला प्रयत्न केला पाहिजे, तर आम्ही चांगले उपाय योजतो की निवारा पशुपालला तरी आत्महत्या करतात, तरी त्यांना विरोध करणे सुरू केले आहे. भागीदारी होत आहे दुग्ध व्यवसाय शेतीचा व्यवसाय जोडला आहे शेळीपालन कुक्कुटपालन गाय म्हैस चालवी चरणी उत्पन्नाचे प्रमुख विकासावे या यातूनही जे सरकार शेळी पालनकुक्कुटपालन गायपालन म्हैस पालन करतात त्यांना समर्थन दिलेले आहे सर्व बाजूने किंवा इतर पक्षांना पवार ग्राम समृद्धीत सहभागी झाले आहे लाभाचे चार कामासाठी लाभ दिला जात आहे याकरिता अर्ज करायचा पर्याय कोठे आहे.

 

Leave a Comment