पोलीस भरतीसाठी विविध जागांची भरती केली जाणार आहे तर लगेचच ऑनलाईन अर्ज करा

[Bhandara Police Bharti] भंडारा पोलीस शिपाई चालक या पदाचे तर निवड यादी जाहीर झालेले आहेत. तर किती मार्क पडून मुलं पोलीस मध्ये भरती झाले. त्याच्याबद्दल सविस्तर माहिती बघणार आहोत. आणि कॅटेगरी वाईज आपण  बघूयात आणि त्यानंतर नागपूर लोहमार्ग जे तर ते सुद्धा निवड यादीत जाहीर झाले तर आपण स्टेप बाय स्टेप प्रत्येक जिल्ह्याच्या वरती बनवणार आहोत.[Bhandara Police Bharti]

[Bhandara Police Bharti] भंडारा पोलीस कार्यालय भंडारा पोलीस शिपाई चालक भरती 2023 तर आपण डायरेक्ट तर तो बघुयात तर प्रॉब्लेम सिलेक्शन लिस्ट मध्ये बदल होईल. नंतर पण हेच राहील तुमची जी निवड झालेले आहेत. तर इकडे बघा टॉपर 142 मस्त आहेत. म्हणजे त्यांनी फिजिकल टेस्टमध्ये ग्राउंड मध्ये किती मार्क घेतले तर 47 रिटर्न मध्ये 95 बघा किती आहेत 127 मार्च त्याला आलेले आहेत. त्यानंतर तो लास्ट चा मुलगा 139 वरती ओपन चा आलेला आहे. तर तुम्ही इकडे बघा 48 आणि लेखी मातीचे 91 तिने घेतलेले आहेत.[Bhandara Police Bharti]

[Bhandara Police Bharti]  त्याच्यानंतर महिलांसाठी इकडे बघा 126 वर तयार 136 त्यानंतर एक्स सर्विस मॅन चा 128 तर ही प्रोहिना सिलेक्शन लिस्ट होमगार्डचा इथे बघू शकता 139 136 126 तर इथे महिला विजेचे सदस्य प्रत्येक कॅटेगरीनुसार तुम्ही इकडे बघून घ्या तर एसबीसीचा 135 वरती आलेला आहे. तर माझ्या अंदाजाने एकच जागा होते. ते त्याच्यामुळे विकास उमेदवाराचे ते नाव आलेल आहे. त्यानंतर ओबीसीच्या इकडे बघा 138 वरती आलेले आहेत 45 आपल्या ग्राउंड मध्ये घेतलेले आहेत.[Bhandara Police Bharti]

Bhandara Police Bharti. तर हे चालक साठी आहेत तर महिलांचे 126 वर करायला ओबीसी 124 वरती आलेला आहे. Bhandara Police Bharti

Leave a Comment