जिल्हा न्यायालयात भरती 2023 रिक्त पदे भरती

District Court recruitment. नमस्कार मित्रांनो स्वागत आहे .तुमचं राज्यातील जिल्हा व अधिनस्ता असलेले जे न्यायालय आहेत, या न्यायालयांमध्ये जे प्रलंबित खटले चालतात तर या खटल्यांच्या नोंदणी करण्यासाठी मित्रांनो शासनाकडून आता डेटा ऑपरेटर पदांच्या भरती घेतल्या जाणाऱ्या तर या भरतीसाठी मित्रांनो शासनाकडून एक जीवा प्रसिद्ध करण्यात आलेला आहे, आणि या जीआर च्या माध्यमातून या डेटा ऑपरेटर पदांच्या भरतीसाठीच्या सूचना ज्या आहेत. त्या देण्यात आलेल्या आहेत,

 येथे क्लिक करून अर्ज करा

Distri Court recruitment. तरी भरती जे असणारे मित्रांनो कशा स्वरूपात असणार आहे, किती पण या ठिकाणी उपलब्ध करून देण्यात आलेली आहेत. भरतीचे स्वरूप काय असणार आहे, तर संपूर्ण माहिती या जीआर मध्ये आपण पाहणार आहोत .

 अर्ज करण्यासाठी येथे क्लिक करा

District Court recruitment. व आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप ला जॉईन व्ह व्हाट्सअप ग्रुपच्या माध्यमातून जेणेकरून तुम्ही घरबसल्या अपडेट सगळ्यात अगोदर स्वतःच्या मोबाईल वरती पाहू शकता.

आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप ला जॉईन होण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

 

Leave a Comment