बेरोजगारांसाठी सुवर्णसंधी इंदिरा गांधी राष्ट्रीय मुक्त विद्यापीठ अंतर्गत रिक्त पदांच्या भरतीसाठी जाहिरात

बेरोजगारांसाठी सुवर्णसंधी इंदिरा गांधी राष्ट्रीय मुक्त विद्यापीठ अंतर्गत रिक्त पदांच्या भरतीसाठी जाहिरात निघाली आहे. या भरतीच्या माध्यमातून असिस्टंट कम टायपिस्ट पदाच्या एकूण 200 जागा भरल्या जाणार आहेत या भरतीसाठी इच्छुक उमेदवारांनी ऑनलाईन पद्धतीने अर्ज करायचा आहे. अर्ज करण्याची अंतिम तारीख आहे. 20 एप्रिल 2023 तर बघूया वृत्त सविस्तरपणे संस्था आहे इंदिरा गांधी राष्ट्रीय मुक्त विद्यापीठ भरले जाणारे पद आहे. ज्युनिअर असिस्टंट कम टायपिस्ट अर्ज करण्याची पद्धत आहे ऑनलाइन अर्ज करण्याची शेवटची तारीख आहे.

20 एप्रिल 2023 पदसंख्या दोनशे पद आवश्यक शैक्षणिक पात्रता उमेदवार बारावी उत्तीर्ण असणे आवश्यक संगणकावर इंग्रजी टायपिंग 400 शब्द मी व हिंदी टायपिंग 30 प्रमेय मर्यादा 31 मार्च 2023 रोजी 18 ते 27 वर्ष एससी एसटी सेना पाच वर्षे सुट तर ओबीसीसाठी तीन वर्ष सुट आहे.

तर बघूया परीक्षा शुल्क परीक्षा फी असणार आहे. जनरल ओबीसी त्यांना एक हजार रुपये एससी एसटी महिला यांना 600 रुपये पीडब्ल्यूडी नाही मिळणारे वेतन आहे. 199363 हजार दोनशे रुपये दरमा नोकरी करण्याचे ठिकाण आहे संपूर्ण भारत निवड प्रक्रिया होणार आहे.

लेखी परीक्षा 2023 कौशल्या चाचणी व प्रकार चाचणी दस्तऐवज पडताळणी तसेच वैद्यकीय तपासणी सुद्धा होणार आहे

Leave a Comment