Lpg gas rates एलपीजी गॅस सिलेंडरच्या दारात मोठे बदल जाणून घ्या आजचे नवीन दर

Lpg gas rates महाराष्ट्रातील एलपीजी गॅस एलपीजी किमतीमुळे मुख्यत्वे सरकारी तेल कंपन्या द्वारे निर्धारित केली जाते आणखी जागतिक इंधनाच्या क्रूड मार्गाद्वारे जागतिक इंधनावर बदलू शकते कच्च्या तेलाच्या दरवाढीमुळे महाराष्ट्रातील एलपीजीचे दर वाढतात त्या उलट एलपीजी सुरक्षित आणि रंगहीन घरवायू आहे.

आजचे भाव पाहण्यासाठी इथे क्लिक करा

Lpg gas rates. त्यामुळे त्याचा वापर उद्योग क्षेत्रात प्रचंड वाढला आहे भारत सरकारच्या सध्याच्या महाराष्ट्र घरगुती एलपीजी हा कमी वर्गातील अनुवाणी दराने पुरवलेला आहे भारत देशाची राजधानी दिल्ली येथे एलपीजी 14.2 ची किंमत 1053 रुपये इतके आहे तर भारत देशाची उपराजधानी मुंबई येथे 14.2 एलपीजी ला 1052.53 इतके मोजावे लागतात कोलकत्ता मध्ये एलपीजी गॅस 14.2 ला  1180 इतकी मोजावे लागतात.

अशीच माहिती पाहण्यासाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप मध्ये जॉईन व्हा

Leave a Comment