या शेतकऱ्यांना भेटणार 4 हजार रुपये

Pm kisan Yojana  शेतकऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी आहे. पी एम किसान सन्माननीय निराधार योजनेबाबत शासनाचे निर्णय निर्मिती करण्यात आलेला आहे. पीएमटी सन १३ वाहतात बाबत शासनाचे हे महत्त्वाचे आदेश करण्यात आलेले आहे. आता तेरावा  हापत्ताच्या ४००० हजार रुपये मिळणार आहे. 25 डिसेंबर 2023 पर्यंत तुमच्या बचत खात्याला आधार लिंक करून घेणे अनिवार्य आहे.

 यादी पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

Pm kisan Yojana  तर तुम्हाला आता मिळणार आहे पीएम किसान चा लाभार्थी शेतकऱ्यांना मागील पंधरा डिसेंबर 2022 पर्यंत, आपल्या बचत खात्यात आधार लिंक करून घेणे हे मुदत देण्यात आलेले आहे , परंतु अद्याप महाराष्ट्रातील तब्बल 15 लाख शेतकऱ्यांनी आपल्या बचत खात्याला आधार लिंक केलेले नाही, त्यामुळे आता पुन्हा एकदा मुदत वाढ देण्यात आली आहे. त्यानंतर मित्रांनो दुसरे महत्त्वाचे अपडेट आहे, या पी एम किसान योजनेचे तेरावा हप्ता शेतकऱ्यांना मिळण्याच्या राजुर रुपये महत्त्वाचे शेतकऱ्यांना मागे लागतील काही कारणास्तव मिळाले नाही.

 येथे क्लिक करून पहा यादी

Pm kisan Yojana  त्यांना हा हप्ता त्यांचे दोन हजार रुपये आणि तेराव्या हप्त्याचे 2000 रुपये असेल दोन हप्ते मिळून त्याला चार हजार रुपये मिळणार आहेत पी एम किसान केवायसी काय आहे पी एम के सन केवायसी ही भारत सरकारद्वारे पंतप्रधान किसान सन्माननीय निराधार योजनेतील लाभार्थी ओळखपत्र पाठविले करण्यासाठी दिलेले आज जाणारी रोडलाईन सेवा आहे.

अधिक माहितीसाठी आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप मध्ये जॉईन

 

Leave a Comment