संजय गांधी निराधार योजना आता मिळणार 1000 रुपये पेन्शन

Sanjay Gandhi Niradhar Yojana. मित्रांनो या ठिकाणी 10 जानेवारी 2023 रोजी झालेल्या मंत्रिमंडळाच्या बैठकीमध्ये संजय गांधी निराधार अनुदान योजना बाबत या ठिकाणी मोठा निर्णय घेण्यात आलेला आहे.

Sanjay Gandhi Niradhar Yojana.तर तो आमच्याप्रमाणे राज्यामध्ये या ठिकाणी अस्थिविंग अंध मूकबधिर कर्णबधिर मतिमंद श्री व पुरुष तसेच या ठिकाणी कर्करोग ग्रस्त तसेच दुर्लभ आजारामुळे स्वतःचा चरितार्थ चालून शकणाऱ्याव्यक्तींसाठी तसेच निराधार पुरुष महिला तृतीयपंथी पोरगी न मिळालेल्या महिला अशा लोकांना या ठिकाणी संजय गांधी निराधार योजनेअंतर्गत दरमहा हजार रुपयाची मदत शासनाकडून या ठिकाणी देण्यात येत होती,

Sanjay Gandhi Niradhar Yojana.  त्याचप्रमाणे आता या ठिकाणी बहुतांश मुले व मुलींना सुद्धा या ठिकाणी या ठिकाणी संजय गांधी निराधार योजनेचा लाभ देण्यासाठी या ठिकाणी शासनाचे मान्यता देण्यात आलेले आहे, तुम्ही या ठिकाणी पाहू शकता मित्रांनो तर या ठिकाणी अनाथ मूल व मुलींना संजय गांधी निराधार अनुदान योजनेचा लाभ घेण्यासाठी तर पण फाउंडेशन समावेत या ठिकाणी करण्यात आलेला आहे.

Sanjay Gandhi Niradhar Yojana.   तुम्ही या ठिकाणी पाहू शकता करण्यासाठी कोणता आर्थिक भाग येणार नाही बैठकीच्या अध्यक्षस्थानी एकनाथ शिंदे होते. राज्यात संजय गांधी निराधार अनुदानअस्थिविंग अंध मूकबधिर कर्णबधिर मतिमंद श्री व पुरुष सर्व पक्ष प्रमस्तीत जास्त कर्करोग एड्स शिलत असेल तसेच दुर्लभ आजारामुळे स्वतःचा चरितार्थ चालू न शकणाऱ्या आणखीन वाचा

आमच्या व्हाट्सअप ग्रुप ला जॉईन होण्यासाठी येथे क्लिक करा

Leave a Comment