महसूल विभागामध्ये 1 लाख पदांची मोठी भरती पहा संपूर्ण वेळापत्रक

 

MPSC Exam केंद्र सरकारच्या सेवेतील संवर्ग B आणि C मधील अंदाजे एक लाख तीस हजार पदे मोठ्या प्रमाणात भरती प्रक्रियेद्वारे भरली जात आहेत आणि पात्र अर्जदारांनी त्यांचे अर्ज दिलेल्या मुदतीत ऑनलाइन सादर करणे आवश्यक आहे.Village Sevak Recruitment

👇👇👇👇

वेळापत्रक जाहिरात पाहण्यासाठी क्लिक करा

MPSC Exam सहाय्यक लेखाधिकारी, सहाय्यक, लेखापरीक्षण अधिकारी, सहायक विभाग अधिकारी, प्राप्तिकर निरीक्षक, उपनिरीक्षक निरीक्षक, कार्यकारी सहाय्यक, संशोधन सहाय्यक, विभागीय लेखाधिकारी, उपनिरीक्षक आणि कनिष्ठ सांख्यिकी अधिकारी ही पदे या भरतीद्वारे भरली जात आहेत. प्रक्रिया या पदांसाठी उमेदवाराचे वय 18 ते 30 वर्षांच्या दरम्यान असावे, 18 सर्वात कमी आणि 30 हे जास्तीत जास्त असावे.Village Sevak Recruitment

क” संवर्गातील लेखा परीक्षक, लेखापाल, पोस्टल सहाय्यक, वरिष्ठ सहाय्यक, वरिष्ठ लिपिक, वरिष्ठ प्रशासकीय सहाय्यक, कर सहाय्यक आणि उपनिरीक्षक या पदांसाठी भरती प्रक्रिया पार पाडली जात असताना, यासाठी उमेदवाराचे किमान वय पदे 18 ते 27 वर्षांच्या दरम्यान असावीत आणि उच्च वयोमर्यादा 20 ते 25 वर्षांच्या दरम्यान असावी.

Leave a Comment